๑۩۞۩๑ ( A13 Thái Phiên ) ๑۩۞۩๑

•·.·´¯`·.·• ( 2010 - 2013 ) •·.·´¯`·.·•

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhox'_tj`_way_pha_s2sj
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!   Thu Sep 02, 2010 6:49 pm

Hôhô, hôm nay thu hoạch được nhiều ghê, tình hình là các mem nhà mềnh bắt đầu có tinh thần hợp tác rồi đấy :haha: :haha: :haha: :haha:
Nhưng mà còn bí đao lớp mình là vẫn còn thái độ ko hợp tác, bực mình ghê :cua: :cua: :cua: , thật là muốn :cua: :chetdi: kon này wa' đi. Tao thề sẽ chụp bằng được ảnh của mày :cungdau: :cungdau: :cungdau: :lahet: :lahet:
Thôi, bây h up lên cho cả nhà xem nè!!!!!!! :hieubiet: :hieubiet: :hieubiet:

Cảnh nô đùa tung tăng của các "tiên nam" lớp mình, trông thật là baby kute wa' đi :love: :love: :love:

Bạn Hiếu đang làm kái trò gì ấy nhể, nhìn mãi hok ra :himui: :himui: :himui:

Ôm cột :cuoinguoikhac: :cuoinguoikhac: :cuoinguoikhac:

Trời trời

Khiếp, lớp mình cứ như cái bang ấy nhể??????? :hihi: :hihi: :hihi:

Sao cái mặt thằng Hải lúc nào cũng ngu khủng khiếp thê nhở :cuoinguoikhac: :cuoinguoikhac: :cuoinguoikhac:

Trời, trời :batngo: :batngo: , cái này thành xì căng đan được rồi đấy, tỏ tình à, chết rồi, lại còn nắm tay nắm chân thế kia là dư thế lào ấy nhỉ :cunghong: :cunghong: :cunghong:

Nhưng mà ngay sau đó, hình như bạn Hải nhà mềnh đã bị từ chối tình cảm, và......... :dauhang: :dauhang: :dauhang:

Thật là tội nghiệp wa' đi :tiecqua: :tiecqua: :tiecqua:

Kái kon này, thật là bực mình quá, chụp được toàn ảnh nó chạy trốn mới đau chứ :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi:

À :giadien: , nhưng mà chụp được 1 kái, kái này trông cũng nghệ thuật ra phết đấy Thuý ạ :hieubiet: :hieubiet:

Kái bon con zai lớp mình thật là zô duyên zô đối :tento: :tento: , tự nhiên lại sang a11 ngồi, đây toàn là mem lớp mình đấy ạ nhưng mà lại để kái biển lớp a11 thế kia, thật là...... :bitmieng: :bitmieng:

Kái ảnh này :giadien: :giadien: , trông thì bình thường nhưng mà để ý kĩ là có vấn đề đấy :noinho: :noinho: , thằng Hải hình như sau khi thất tình ôm cột điện và trong khi ngồi tương tư đã "tăm tia" 1 em bên a11 , nhìn ánh mts tình củm thế kia cơ mà :love: :love: :love: :khi: :khi:

Hâhhâhha, mai đến lớp dễ thằng Hải điên sẽ đâm chết mình mất:bitmieng: :bitmieng: :alone: :alone:
Nhưng tao ko sợ mày đâu nhá, ra chiêu đê, tao sẽ :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: :chetdi: , tao căm mày lâu rồi :cua: :cua: :cua: :cua: , hohohoho
Thôi, bye bye, em phải đi ăn cơm, hôm nào post tiếp, mọi người cẩn thận đấy :ykienhay: :ykienhay:
Hôm nào mình sẽ chụp trộm ảnh thầy Thuy :haha: :haha:
Mai phải đi khai giảng rồi đấy, chết mất :nongqua: :nongqua: :nongqua: :nongqua: :nongqua:

A13!!!! FIGHTING :good: :good: :good:
Xem lý lịch thành viên
†ïểµ…†ử
Super Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!   Thu Sep 02, 2010 6:53 pm

tặng bạn QA 1 nụ cười nham hiểm :hihi: :hihi: :hihi: :hehe: :hehe: :hehe: :hehe:
9 pic :good: :good: :good: :good: :good:

Xem lý lịch thành viên http://a13-thaiphien.4rumer.com
legend_of_dark_knight
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!   Thu Sep 02, 2010 8:17 pm

chị QA ơi, em xjn chị,nhưng hum nay mình cũng có mấy cái ảnh đẹp ấy nhỉ

QA ngộ, chết đi !!!!!!!!!!!!!!!!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!   

Ảnh lớp nữa nè, vào xem đi a13!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang